ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ตามหาห้องพักราคาไม่เกิน1500มีอ่างอาบน้ำค่ะ

จะไปปลายเดือนตุลานี้ค่ะ หาห้องที่มีอ่างอาบน้ำค่ะ มีลุกสาวไปด้วยเธอชอบเล่นน้ำค่ะ(แต่ไม่ชอบเล่นทะเลเล่นแต่ทราย)
เคยพักที่ชาลีเพลส เลยรู้อยู่ที่เดียว รบกวนถามค่ะว่าที่ไหนมีอ่างอาบน้ำราคาไม่เกิน1500บาทต่อคืนบ้างคะ
เราจะค้าง2คืนค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)