ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ที่ชะอำมีรถรับจ้างแบบเหมาทั้งวันไหมครับ + ราคาเท่าไหร่

พอดีได้ของขวัญเป็นดีลที่พักมา แต่ผมไม่มีรถส่วนตัวคับ กลัวว่าถ้าไปแล้วจะเดินทางลำบาก ตั้งใจว่าจะไปซานโตรินี่ และก็ที่อื่นๆ

เลยคิดว่าจะไปชะอำโดยรถตู้จากอนุเสารีย์แล้วหารถรับจ้างแบบเหมาวันไปเลยน่าจะสะดวกดี ไม่ทราบว่าที่ชะอำมีรถรับจ้างแบบเหมาทั้งวันไหมครับ + ราคาเท่าไหร่ถ้าจะเหมาเที่ยวทั้งวันครับ

(ปล. ถ้ามีเบอร์ติดต่อด้วยจะขอบคุณมากๆคับ)

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)