ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ขอความช่วยเหลือเรื่องการเดินทางและที่พักค่ะ

พอดีว่ามีแผนจะมาเที่ยวชะอำกับเพื่อนและครอบครัวค่ะ
แต่เราไม่มีรถ ที่สำคัญมีน้องหมาตัวหนักประมาณ20โลด้วย
การเดินทางทราบมาว่าเราเอาหมาขึ้นรถไฟมาด้วยได้
แต่ เราหาโรงแรมยังไม่ได้เลยค่ะ เห็นอนุญาติเฉพาะหมาเล็กๆ
จะเช่าบ้านเราก็งบน้อย
ถ้ายังไงมีใครพอจะช่วยเราได้กรุณาตอบด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2012-10-12, 07:11

ไปพักที่ วัดเนรัญชราราม นะครับ เค้ามีบริการห้องพักให้ แบบครอบครัวเล็ก-ใหญ่ ที่จอดรถสะดวก สบาย ห่างจากชายหาดแค่ 5 เมตร บรรยากาศร่มรื่น ห้องน้ำ+อาบน้ำได้ ไม่น่ากลัว ค่าเข้าพัก คนละ 30 บาท(ค่าบำรุงวัด) ติดต่อที่ท่านพระครู เจ้าอาวาส ตั้งแต่เวลา 09.00น.-22.00น.

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)