ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

สอบถามที่พัก จำนวน 20 คน

ไปวันที่ 18 - 19 ตุลาคม 2554 นี้

ไปพักทั้งหมด 15-20 คน

ต้องการที่พัก อยากได้เป็นบ้านเป็นหลังๆ บรรยากาศสวยๆๆ ติดทะเล อยู่บนถนนร่วมจิตร์ หรือหาดส่วนตัวก็ได้

ห้องพักเป็น 2-3 ห้องนอนก็ได้ แต่ขอเป็นแอร์ค่ะ

มีครัวให้ทำอาหารเองได้ มีเตา ปิ้ง-ย่างได้ค่ะ

มีระบียงหรือพื้นที่นอกบ้านให้สามารถนั่งดื่มกันได้ (มีคาราโอเกะด้วยยิ่งดีค่ะ)

ที่สำคัญสามารถเสียงดังได้ เพราะคนไปเยอะ

ยังไงตอบมาทางกระทู้นี้ - แนะนำชื่อที่พักมา พร้อมเบอร์ติดต่อด้วยยิ่งดีเลยค่ะ

หรือตอบมาทางเมล์หน่อยนะค่ะ Poohgun_ploy@hotmail.com />
ขอรายละเอียดบ้านพักก่อนวันที่ 5 ตุลาคม 54 นี้ นะค่ะ ขอบคุนทุกคนที่ตอบมาค่ะ จะเข้ามาดูเรื่อยๆๆ เผื่อที่ใครแนะนำมา

หรือเป็นเจ้าของที่พักเอง แนะนำมาก้อคงดีเลย

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)