ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

หาบ้านพัก อยุ่ได้ 30 กว่าคน ราคาถูก น่ะครับ

ช่วยหาให้ทีครับ จะไปวันที่ 26 - 28 เมษา 54 นี่ครับ
ont_hl@hotmail.com>/>ont_hl@hotmail.com

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2012-10-12, 07:23

ถ้าจะมาพัก ที่ชะอำ แล้วหาที่พักไม่ได้จริงๆ แพงจนเกินไป แนะนำให้ไปพักที่ วัดเนรัญชราราม นะครับ อยูสุดทางชะอำเหนือ(ชุมชน สะพานหิน)ค่าที่พักคนละ 30 บาท/ต่อวัน
มีห้องพักแบบเดี่ยว หรือ ศาลาอเนกประสงค์ ขนาดใหญ่ จุคนได้ประมาณ 300 คน มีที่นอน +พัดลม+ห้องน้ำ+อาบน้ำ เสร็จสรรพ ติดต่อที่ท่านพระครู เจ้าอาวาส ตั้งแต่เวลา 09.00น.-22.00น.ทุกวันครับ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)